| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 Bộ / Ngày |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 2000 Bộ / Ngày |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Trung Quốc |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Kết nối | hàn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Dải tần số | tần số trung gian |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Dòng điện | biến tần |
| Quyền lực | Điện |
| Mã HS | 8515219000 |
| Dải tần số | tần số trung gian |
|---|---|
| Điều khiển | Tự động |
| Dòng điện | biến tần |
| Quyền lực | Điện |
| Mã HS | 8515219000 |
| Đặc điểm kỹ thuật | 2,5mm đến 4mm |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 5 tấn/ngày |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 39169090 |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P. |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
|---|---|
| Mã Hs | 8477209000 |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Tổng công suất | 400 kW |
|---|---|
| Tốc độ đùn | 05.-5 |
| Công suất kg/h | 600 240 |
| Kích thước (m) | 32*16*6.0 |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |