| phương pháp hàn | Hàn hồ quang chìm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Điều trị bề mặt | nổ mìn |
| đường kính ống | 219-1422mm |
| Cung cấp điện | 380V/50HZ |
| Vật liệu đã qua sử dụng | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
|---|---|
| Tổng công suất | 200-1000KW |
| Loại kết nối | hàn |
| Vật liệu kết dính | Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| phương pháp hàn | Hàn hồ quang chìm |
|---|---|
| Tổng chiều dài | 80m |
| chiều dài ống | 6-12m |
| Loại phương pháp | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Nguồn năng lượng | 3 pha 400V(-10%,+5%) 60HZ |
|---|---|
| Lớp phủ | Fbe Bột/Lỏng |
| Công suất lắp đặt | Xấp xỉ 1650kw |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Hình dạng cuối ống | Vòng |
|---|---|
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Quạt hút bụi | Công suất quạt 5.5kw |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói theo máy |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |