| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
|---|---|
| vật liệu ống | HDPE |
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
| Chiều kính ống | Từ 655mm đến 1380mm |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Phạm vi sản xuất | Dòng sản phẩm |
|---|---|
| chiều dài ống | 6-12m |
| Tổng công suất | 180KW |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| tốc độ sản xuất | 1-6m/min |
| nhiệt độ | 0-30 |
| Nguồn cung cấp điện | Không có khu vực nguy hiểm |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| tốc độ sản xuất | 1-6m/min |
| nhiệt độ | 0-30 |
| Nguồn cung cấp điện | Không có khu vực nguy hiểm |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| lớp phủ | Fbe nội bộ và 3lpe bên ngoài |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
| Mẫu số | FBE |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 300-4200mm |