| Vật liệu | Thép carbon |
|---|---|
| Vật liệu | Bột Epoxy |
| Mô hình sản phẩm | Dây chuyền sản xuất sơn phủ 3LPE-PP |
| Nguồn cung cấp điện | 380V/50HZ |
| phạm vi chiều dài ống | 6-12 mét |
| Cài đặt công suất | Khoảng 530kw |
|---|---|
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI XUẤT KHẨU |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm hoặc tùy chỉnh |
| nguyên liệu thô | HDPE |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| tốc độ làm việc | 1-10 mét mỗi phút |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Mô hình | PSFPSPMM |
| Tổng khối lượng | 10-15 tấn |
| Đặc điểm | Hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng, vận hành và bảo trì dễ dàng |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột, lớp phủ ép |
|---|---|
| Loại lớp phủ | Nội bộ, bên ngoài |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| chất nền | Thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| nhiệt độ sưởi ấm | 220-250°C |
|---|---|
| Độ dày lớp PE | 2,5-3,7mm |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Hệ điều hành | Màn hình chạm |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| lớp phủ | Fbe nội bộ và 3lpe bên ngoài |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Mẫu số | HSD 50-426 |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
|---|---|
| Loại phương pháp | tự động |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Độ dày bột Epoxy | Hơn 170 Um |
| Tổng công suất | 900kW |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn điện | Xấp xỉ 1650kw |
| Tổng công suất | 900kW |
| Khả năng xử lý | 159mm |