| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Lớp phủ | Sơn nội bộ Bên ngoài 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp súng phun | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cấu trúc lớp phủ | Epoxy+Keo+PE |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | SA2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ bên ngoài |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Đường kính ống | 50-4200mm |
| Đường kính ống | 20-2200mm |
|---|---|
| Phương pháp hiệu chuẩn | Chân không |
| Tổng công suất lắp đặt | 500kw |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Phạm vi đường kính ống | 20-1200mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Nguyên liệu chính | PVC, PE, PP, PPR |
| Mô hình | SJZ80/156 |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Độ dày fbe | 200-800um |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| chất nền | thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt ống | Không ít hơn SA2.5 |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Vật liệu | HDPE, Chất kết dính, Bột Epoxy |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| chất nền | Thép |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Đường kính ống | 325mm-1220mm |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |