| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Hệ thống điều khiển | PLC Siemens |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| lớp phủ | Sơn chất lỏng bên trong 3lpe bên ngoài |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| lớp phủ | Sơn chất lỏng bên trong 3lpe bên ngoài |
|---|---|
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| chiều dài ống | 6-12m |
|---|---|
| vật liệu ống | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền sản xuất ống |
| Màu sắc | Màu đen |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE, keo, PE) |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Hệ thống điều khiển | Plc |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
|---|---|
| Phương pháp phun súng | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Phim gỗ/nhựa |