| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
| Packaging Details | Standard Package For Export |
| Loại | Dòng sản xuất sơn |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Cơ chất | thép |
| cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Rocessing Capacity | 159mm |
|---|---|
| Production Line Speed | 5 - 15 meters per minute |
| Transmission System Power | 4KW |
| Coating Type | 3-Layer Polyethylene Coating |
| Elbow Angle | 15-90 Degrees |
| Công suất sản xuất | 1000-1500m/giờ |
|---|---|
| Điện áp | 380V/50HZ |
| Vật liệu ống bên trong | Thép/HDPE/PEX |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chất liệu áo khoác ngoài | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Mô hình | HY-3LPE |
|---|---|
| Tổng chiều dài | 80m |
| Tổng khối lượng | 2T |
| phạm vi sản xuất | 170mm |
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
| Application | Produce District Heat Distribution Pipe |
|---|---|
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép làm việc-Polyurethane Foam-HDPE |
| Loading Way | Vacuum Automatic Feeding |
| Cách sử dụng ống | Lớp cách nhiệt PU |
| Derusting tải lên giá đỡ ống | Hàng thép đôi 20 # kênh |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất trung bình |
|---|---|
| Phân loại nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Chiều kính | 57-325MM |
| Sử dụng | Làm ống phủ 3lpe |
|---|---|
| Phân loại nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| độ dày lớp phủ | 3,5mm |
| Chiều kính | 57-325MM |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Ứng dụng | để sản xuất ống bọc cách nhiệt trước |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200mm |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Kích thước gói hàng | 1000.00cm * 220.00cm * 180.00cm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng gói hàng | 3000.000kg |
| chất nền | Thép |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |