| Mẫu số | Đường kính ống 57-3400mm |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| chất nền | Thép |
| nổ mìn | > 2.5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| chất nền | Thép |
| Tình trạng | Mới |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Tốc độ đầu ra | 1-6 m/phút |
| Vật liệu để sản xuất | HDPE/keo nóng chảy/bột FBE |
| Cung cấp điện | 380V/50HZ |
|---|---|
| Công suất sản xuất | 1000 mét mỗi ngày |
| Tổng công suất | 150KW |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| vật liệu ống | Thép |
| Phương pháp tạo bọt | phun |
|---|---|
| Vật liệu | Thép |
| Độ dày lớp cách nhiệt | 20-100mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| vật liệu tạo bọt | Polyurethane |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PUR |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | PE/PUR |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
| Độ dày PE | 2-3mm |
|---|---|
| Cơ chất | thép |
| Độ dày fbe | 200-800um |
| chi tiết đóng gói | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Kích thước gói | 800.00cm * 220.00cm * 200.00cm |
|---|---|
| Trọng lượng tổng gói | 2500.000kg |
| Ứng dụng | để sản xuất ống áp lực cung cấp khí cung cấp nước |
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |