| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất sơn |
|---|---|
| Cách sử dụng | Derusting & Anticorrosion |
| Chiều dài ống | 6-12m |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Phạm vi ống | 48-3000mm |
| Loại lớp phủ | Polyetylen 3 lớp (3LPE) |
|---|---|
| Tương thích vật liệu | ống thép |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| Cấu trúc ống | Ống thép-Polyurethane Foam-Vỏ HDPE |
| Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE | 30-100mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Cooling circulating water | ≤20℃ ≥0.3Mpa 26~30 m3/h |
|---|---|
| độ ẩm | 85% không ngưng tụ |
| Khí nén | 6 m3/min > 0,5MPa |
| Cách sử dụng ống | Lớp cách nhiệt PU |
| Total length | about 110m |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| chất nền | Thép |
| Chức năng | Bánh cát bằng thép |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn |
| Nguyên liệu thô | Hdpe |
|---|---|
| Nguyên tắc | Loại khí áp suất cao |
| Kiểu | Máy tạo bọt Polyurethane |
| Cấu trúc ống | Vỏ ống thép-Polyurethane Foam-HDPE |
| Dung tích | 1400kg |
| Số lớp | Lớp kép |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200-1000mm |
| Loại sản phẩm | Máy phủ ống |
|---|---|
| Mức độ sạch | >=SA2.5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Lớp phủ | Tường ống bên trong & bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |