| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 10 mm |
| Màu sắc | Bất kì |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Hệ thống đùn | Đơn lớp hoặc nhiều lớp |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Nhãn hiệu | HSD |
| Mã HS | 8477109000 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |