| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Tỷ lệ ăn mòn | 0,01 - 0,1 |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 0.8 - 3,0 mm |
| Tính năng | cách nhiệt |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 80 ngày |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Kiểu | Máy ép đùn tay |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |