| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Kết cấu | Nằm ngang |
|---|---|
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Loại truyền động | Linh hoạt |
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Dung tích | 250 M3/Ngày |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Loại đùn | T-Die (Khuôn phẳng) |
| Dung tích | 150 - 500 kg/giờ |
| Quyền lực | 380V / 3 Pha / 50Hz |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Warrenty | một năm |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi | Trọn đời |
| Vít | Vít đơn |
| nguyên liệu thô | HDPE, PE, PP, PET, PVC, EVA |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |