| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Phương pháp phun 1 | phun tĩnh điện |
| Phương pháp phun 2 | Đồng thời, lớp phủ tường bên ngoài bên trong |
| Thông số kỹ thuật | 300-4200mm |
| Tỷ lệ thu hồi bột | ≥98% |
| Pipe Diameter Range | Φ219-Φ1420mm |
|---|---|
| Chiều dài ống | 1-3m |
| Chế độ hoạt động | tự động/thủ công |
| Coating Type | 3LPE (Three Layer Polyethylene) |
| Packaging Details | According To Customer's Requirement |
| Thông số kỹ thuật | 300-4200mm |
|---|---|
| độ dày lớp phủ | 150-800um |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
| mức độ sạch sẽ | > = SA2.5 |
| Specification | pipe dia. 300-4200mm |
|---|---|
| Workshop Space | 100m X 24m |
| Coating Thickness | 150-800um |
| Output Speed | 0-6m/Min |
| Coating | Powder Coating |
| chi tiết đóng gói | Gói Standerard |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | thép |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền sản xuất sơn phủ |
| Lớp phủ | Thể dục |
| Điều kiện | Mới |
| Cấu trúc 3PE | Epoxy+chất kết dính+polyetylen đùn |
| Ống dia. | 48-3000mm |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| chất nền | Thép |
| phạm vi giảm | 159mm |
|---|---|
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Lớp làm sạch | a2.5 |
| Vật liệu đã qua sử dụng | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Thời gian giao hàng | đi đến thỏa thuận về thời gian giao hàng |
| phạm vi sản xuất | 426mm |
|---|---|
| năng lực xử lý | 426mm |
| Lớp làm sạch | Sa2.5 |
| vật liệu trầm tích | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |