| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Đường kính ống | 20-2200mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Tất cả cuộc sống |
| Cách sử dụng | Đường ống cung cấp khí / nước |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Nguyên liệu thô | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| độ dày lớp phủ | 1,8-2,7mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Loại lớp phủ | 3LPE (Polyethylene ba lớp) |
| Phạm vi đường kính ống | Φ219-Φ1420mm |
| Tổng công suất | 900kW |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Địa điểm | trong nhà |
|---|---|
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| người đốn động | Máy đùn vít đơn |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Vật liệu phủ | Polyetylen, chất kết dính, epoxy |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, CE,SGS,ETC. |