| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| hệ thống điều khiển | Siemens |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Phạm vi đường kính ống | 20-2000mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
| Loại khuôn | Khuôn xoắn ốc |
| chi tiết đóng gói | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí, đào tạo công nhân |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu thô | PE80, PE100 |
| Kích thước gói | 800.00cm * 220.00cm * 200.00cm |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Sử dụng | Cung cấp nhiệt/làm lạnh quận |
| Vật liệu ống làm việc | PERT/PEX/PPR |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | Đường kính ống: 960-1680mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Chất nền | Thép |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Chất nền | Thép |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Đặc điểm kỹ thuật | 50-4200mm |
| Chất nền | Thép |