| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Power | 380V/50Hz |
|---|---|
| Color | Customized |
| Material | Rubber Foam |
| Automation | Fully Automatic |
| Production Capacity | 500-1000kg/h |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Độ dày bề mặt | ≥0,6mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | NBR/PVC/EPDM |
| Sức mạnh | 3 pha, 50Hz |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| Automation | Automatic |
| Computerized | Computerized |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, QS |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Condiation | New |
| Số vít | Vít đơn |
| Automation | Automatic |
| vi tính hóa | vi tính hóa |