| Đường kính ống. | 6-50mm |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
| Sản xuất linh hoạt | Sản xuất thông minh |
| Sử dụng | Bộ bảo vệ Cooper điều kiện không khí |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 230.00cm * 260.00cm |
| Sử dụng | Bộ bảo vệ Cooper điều kiện không khí |
| Cấu trúc | nằm ngang |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Gói Stardard |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu truyền tải | Dễ dàng |
|---|---|
| Dây chuyền sản xuất tự động | Cuộc họp |
| Hệ thống máy tính | Tự động hoàn toàn |
| Thông số kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1. ISO9001 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | NBR/PVC/EPDM |
| Sức mạnh | 3 pha, 50Hz |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | NBR/PVC/EPDM |
| Sức mạnh | 3 pha, 50Hz |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Khối lượng không khí | 500l/phút |
|---|---|
| Tốc độ điện cực hàn | Đường kính 3.0 mm-4.0 mm |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Kết nối | Co nhiệt |
| Ứng dụng | Kết nối và hàn pipline nhựa |
| Dính | EVA |
| tên | Tay áo co nhiệt |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |