| cài đặt điện | 630kw |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| hội nhập | R & D, sản xuất, bán, dịch vụ, giao dịch |
| Đối tác nghiên cứu | Đại học Tsinghua, Đại học Công nghệ Hóa học Bắc Kinh, Đại học Công nghệ Nam Trung Quốc |
| Khu vực tập trung | Dây chuyền sản xuất ống nhựa và các khớp của ống nhựa, ống 2PE 3PE |
| Loại | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại riêng biệt |
| Thông số kỹ thuật | ISO9001:2008 |
| độ dày sản phẩm | 1,5-3mm |
| Nhựa chế biến | PE/PP |
|---|---|
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | máy đùn nhựa |
| Vật liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | máy đùn nhựa |
| Vật liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Độ dày tấm | 3-16mm |
|---|---|
| Loại đùn | đùn trục vít đơn |
| Loại sản phẩm | máy đùn nhựa |
| Vật liệu thô | PE / PP |
| Chiều rộng sản phẩm | 1300mm |
| Loại sản phẩm | Dây chuyền ép đùn tấm / bảng |
|---|---|
| Tổng công suất | 100KW-200KW |
| Vật liệu thô | nhựa PP |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Tự động hóa | tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Hàn cho tấm nhựa/đĩa |
| Máy hút bụi | SAL/1600Kg |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt và Giám đốc Kỹ thuật |
| Feeding Mode | One Feed |
|---|---|
| Screw | Single-Screw |
| Screw Channel Structure | Deep Screw |
| Automation | Automatic |
| Film Thickness | 0.5-2.0mm |
| Chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Width Chiều rộng tấm | 2000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Chiều dài con lăn | 2200mm |
| khả năng đầu ra | 5-6 T/ngày |