| Kích thước gói | 800.00cm * 220.00cm * 200.00cm |
|---|---|
| Trọng lượng tổng gói | 2500.000kg |
| Ứng dụng | để sản xuất ống áp lực cung cấp khí cung cấp nước |
| Hệ thống điều khiển | Siemens |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| cho phạm vi đường ống | 200-2600mm |
|---|---|
| Mật độ nguyên liệu thô | Trên 0,935 |
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| chất nền | Thép |
| Phương pháp sưởi ấm | Cảm ứng sưởi ấm |
| Usuage | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Loại lớp phủ | Nội bộ, bên ngoài |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Usuage | Derusting & Anticorrosion |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn để xuất khẩu |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | Đường kính ống: 960-1680mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ dày ống | 3-50MM |
| chiều rộng tấm | 500-1500mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |