| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 20mm - 1420mm |
| Xử lý bề mặt | nổ mìn |
| Khả năng xử lý | 159mm |
| Mức độ làm sạch | SA2,5 |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Vật liệu phủ | Bột Epoxy, Chất Kết Dính, Polyethylene |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Sưởi ấm cảm ứng | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Lớp phủ | 3 lớp |
|---|---|
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu kết nối | hàn |
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ống dia. | 159-4200mm |
| Mẫu phủ PE | gói |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Lớp phủ | Lớp phủ bột |
|---|---|
| Lớp xử lý bề mặt | ≥sa2,5 |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất lớp phủ |
| Vật liệu phủ | Bột epoxy, chất kết dính, polyetylen |
| Điểm nổi bật | Hệ thống điều khiển tự động PLC |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Đặc điểm kỹ thuật | PERT-50/200MM |
| Lớp phủ | Sơn nội bộ Bên ngoài 3lpe |
|---|---|
| Phương pháp súng phun | Súng phun tĩnh điện cao áp |
| Ứng dụng | Đường ống cấp dầu, khí tự nhiên và nước |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Phương pháp sưởi ấm | Sưởi ấm cảm ứng |
| Cấu trúc lớp phủ | Fbe, 2lpe, 3lpe |
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS, REACH |
| ứng dụng sản phẩm | Cách nhiệt điều hòa |
|---|---|
| loại máy đùn | Vít đơn |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp cắt | tự động cắt |
| Vật liệu | bọt cao su |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống nước làm lạnh /dầu /hóa chất nóng |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Số vít | vít đơn |
| Độ dày bọt | 30-100mm |