| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Kết nối | hàn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Độ dày bề mặt | ≥0,6mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 377mm |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Mẫu số | HSD 50-426 |
|---|---|
| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
| Chứng nhận | CE, ISO |
| Ứng dụng | 3pe 2pe fbe chống ăn mòn |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Kết nối | hàn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ứng dụng | Kết nối ống xoắn ốc tường rỗng |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| Phạm vi ống | 200-2600mm |
| Độ bền kéo/Mpa | >19 |
| Độ giãn dài khi đứt/% | -35°C>100 |