| Ứng dụng | Kết nối ống xoắn ốc tường rỗng |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| MFR/ (190°,5kg)g/10 phút | 0,4 〜1 |
| Điểm làm mềm Vicat/I | >110 |
| Độ giãn dài khi đứt/% | -35°C>100 |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Loại kết nối | Hàn tổng hợp điện tử |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Vật liệu | Thể dục |
| Applicationpipeline Joint Closure | Pipeline Joint Closure |
|---|---|
| Thickness | 2-18mm |
| Usage | Weld HDPE Pipe |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Head Type | Round |
|---|---|
| Usage | Weld HDPE Pipe |
| Applicationpipeline Joint Closure | Pipeline Joint Closure |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 200 năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | HDPE/PP |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | SGS |
| Trọng lượng nhẹ | Dễ dàng mang theo tay |
| Quyền lực | 380V/220V 50Hz |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thickness | 2-18mm |
|---|---|
| Width | 100-700mm |
| Head Type | Round |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |