| Mô hình NO. | Mô hình 120 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| lớp tự động | Tự động |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cấu trúc | nằm ngang |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| độ dày sản phẩm | 0,2-3MM |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng sản phẩm | 800-3000mm |
| Lớp bảng | Lớp đơn |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Dung tích | 160-200Kg/giờ |
| Kiểu | HDPE và PE |
| Số vít | Vít đơn |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Loại lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Độ dày fbe | 170 Ừm |
| Độ dày lớp PE | 2,5 - 3,7mm |
| Độ dày keo Góc khuỷu tay | 170-250 Ừm |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |