| Điện áp | 220V |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 đơn vị/tháng |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sản phẩm | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Loại sản phẩm | Đường xông |
| Chiều dài sản phẩm | tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm | Độ bền va đập cao, kháng hóa chất, chống tia cực tím, chống chịu thời tiết |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| Dòng điện | AC |
| Vật liệu | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng | Khớp nối ống tôn xoắn ốc được gia cố bằng kim loại |
| Chất liệu của băng keo điện | PE và lưới kim loại |
| Độ dày tấm | 0,1mm-30mm |
| chi tiết đóng gói | Phim nhựa và vỏ gỗ |