| Lớp phủ | sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, ISO, RoHS |
| chất nền | Thép |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| Độ dày PE | 2-3mm |
| nổ mìn | > 2,5A |
| Gói vận chuyển | Màng nhựa và Pallet gỗ |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000,00cm * 220,00cm * 180,00cm |
| Số vít | Vít đơn |