| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhà sản xuất | Thanh Đảo Huashida Machinery Co., Ltd. |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Thông số kỹ thuật | 570*500*160mm |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Trọng lượng | 4.8Kg |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 đơn vị/tháng |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sản phẩm | tùy chỉnh |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | nhựa PP |
| Loại sản phẩm | Đường xông |
| Chiều dài sản phẩm | tùy chỉnh |
| Tính năng sản phẩm | Độ bền va đập cao, kháng hóa chất, chống tia cực tím, chống chịu thời tiết |