| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
|---|---|
| Chiều rộng tay áo | 750-800mm |
| sức mạnh vỏ | >150N/cm2 (ASTM D1000) |
| Tỷ lệ lấy nước | 0,05% (ASTM D570) |
| Độ bền kéo | 15-20Mpa (ASTM D638) |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| chứng nhận sản phẩm | ISO 9001 |
| Phương pháp cắt | Cắt con lăn |
| Vật liệu | PE, PP |