| Máy cắt | tự động |
|---|---|
| Kiểu | Tường đơn / Tường đôi |
| Lợi thế | Tốc độ cao, hiệu suất cao |
| Từ khóa | Tốc độ cao |
| Vật liệu ống | PP/PE/PVC |
| Screw Channel Structure | Structure Deep Screw |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Total Power | 520kw |
| HS Code | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 6m-10m/min |
| Thông số kỹ thuật | 1200.00cm * 1000.00cm * 1000.00cm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Model NO. | HSD -2000 |
|---|---|
| Screw No. | Single-screw |
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Chứng nhận | ISO9001:2008, CE,SGS,ETC. |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| nổ mìn | > 2.5A |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | EN253, EN448, EN728, ISO1133, ISO8501-1 |
| Ống dia. | 48-3000mm |
| Chất nền | Thép |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |