| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Sự tiêu thụ nước | 1,0m³/phút |
| cài đặt điện | 230KW |
| Loại | máy đùn ống |
|---|---|
| Nhựa chế biến | Thể dục |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Ứng dụng | Nước thải công nghiệp, thoát nước đường |
| Kiểu | máy đùn ống |
| Khí thải | Đừng kiệt sức |
| Packaging Details | Standard Export Packing |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Phần 1 | Đường đùn phim cơ bản |
| Phần 2 | Dòng lớp phủ (EVA) |
| vật liệu cách nhiệt | Bọt Polyurethane (PU) |
|---|---|
| Vật liệu ống | Thép |
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Kiểu | máy đùn ống |
| Chiều kính ống | 200-3000mm |
|---|---|
| Ứng dụng | ống cống, ống nước bão |
| Điện áp | 380V.50Hz |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Loại | Máy ngang và máy dọc |
| Automation | Automatic |
|---|---|
| Control System | PLC Control |
| Warranty | 12 Months |
| Pipe Type | PE Pipe |
| Application | Municipal drainage of water less than 45ºC, building outdoor drainage, buried farmland drainage, industrial sewage, road drainage, sewage disposal work, sport field square drainage, electrical and telecommunication project etc. |