| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 70-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/c, d/p, t/t, d/a |
| Khả năng cung cấp | 50 bộ/ năm |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo Huashida |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| tự động | Vi tính hóa |
| Tình trạng | mới |
| Dịch vụ sau bán hàng | 1 năm |
| HDPE | 600kg/h |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
|---|---|
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Vật liệu | PP/HDPE |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Chế độ cho ăn | Một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Cấu trúc kênh vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Máy đùn | Máy đùn vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Đóng cửa đường ống |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã HS | 3921909090 |
| Sự liên quan | Hàn |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |