| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Pipe Diameter | 250mm |
| Pipe Color | Black + Yellow or Blue |
| Power | No-danger zone |
| nhiệt độ | 0-35℃ |
| Phạm vi đường kính ống | 20mm-1200mm |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| Máy đùn chính | 90 |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| thiết bị cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| đóng gói | Phim ảnh |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Phạm vi đường kính ống | φ20-φ1200mm |
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| Số | Vít đơn |
|---|---|
| quá trình đùn | Đùn nhiều lớp |
| Màu ống | Đen + Vàng hoặc Xanh |
| Tự động hóa | Tự động |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Chân không |
| Chiều kính ống | Thể dục |
|---|---|
| Số vít | vít đơn |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Máy phun nước và hút bụi làm mát | cắt hành tinh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Kiểu | máy đùn ống |
| Chế độ cho ăn | Nhiều nguồn cấp dữ liệu |
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Khí thải | Khí thải |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không bụi |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Thương hiệu | HUASHIDA |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |