| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| Đường kính | 20-110, 75-250, 355-630 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
|---|---|
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| Ứng dụng | Ống cấp khí |
| Chiều dài | 36m, 52m, 72m |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| Thời gian giao hàng | 60 NGÀY |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền | Cứng nhắc |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Vật liệu | HDPE |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Kết cấu | với cấu trúc H. |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói tiêu chuẩn |
| Phạm vi ống | 300mm-3000mm |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE |
| Ứng dụng | Thoát nước và thoát nước ở thành phố |
| Kiểu máy đùn | SJ90×30, SJ100×33 |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | 110-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền | Cứng nhắc |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| nguyên liệu thô | HDPE |
|---|---|
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không và làm mát nước |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |