| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Warrenty | một năm |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi | Trọn đời |
| Vít | Vít đơn |
| nguyên liệu thô | HDPE, PE, PP, PET, PVC, EVA |
| Đặc điểm kỹ thuật | SJ120/33, SJ200/33 |
| Kết cấu | Nằm ngang |
|---|---|
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Loại truyền động | Linh hoạt |
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Dung tích | 250 M3/Ngày |