| phạm vi sản xuất | 426mm |
|---|---|
| năng lực xử lý | 426mm |
| Lớp làm sạch | Sa2.5 |
| vật liệu trầm tích | Bột FBE, chất kết dính, polyetylen |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| MÔ HÌNH MÁY ĐO | Máy đùn trục vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Công suất sản xuất | 30kg/giờ |
| Packaging Details | Standard Package |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Vật liệu | HDPE & PE |
|---|---|
| Loại đùn | T-Die (Khuôn phẳng) |
| Dung tích | 150 - 500 kg/giờ |
| Quyền lực | 380V / 3 Pha / 50Hz |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Plastic Processed | PE |
|---|---|
| Width | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Hệ thống đùn | Đơn lớp hoặc nhiều lớp |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |