| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS, GMP |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Mẫu số | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tình trạng | Mới |
| Đặc điểm kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Dung tích | 250-1350 kg/giờ |
|---|---|
| Đã cài đặt nguồn điện | 160kw-650kw |
| Chiều dài | 25-45 mm |
| chi tiết đóng gói | GÓI TIÊU CHUẨN |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50HZ |
| Phạm vi ống | 20-160mm |
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Ứng dụng | Ống PVC, PE, PP, HDPE |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Lớp phủ | Bị xả bốc |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Vật liệu ống bên trong | Thép |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |