| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50HZ |
| Phạm vi ống | 20-160mm |
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Ứng dụng | Ống PVC, PE, PP, HDPE |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Lớp phủ | Bị xả bốc |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Vật liệu ống bên trong | Thép |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
| Số vít | Vít đơn |
|---|---|
| Số lớp | Lớp kép |
| Vật liệu | PP/HDPE |
| Đầu ra tối đa | 1000kg/giờ |
| Cánh đồng | Thoát nước/cấp nước/xả nước thải/nông nghiệp |