| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
|---|---|
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Độ dày phim | 0,1-30mm |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Nguồn điện | 3 cụm từ, 380V 50Hz |
|---|---|
| Số | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008, QS, GMP |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| Tình trạng | Mới |