| Vật liệu thô | PE80, PE100 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Loại khuôn | Khuôn xoắn ốc |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Chế độ cho ăn | Cho ăn vắc-xin tự động |
| Vít | Vít đơn |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Nhựa gia công | Thể dục |
|---|---|
| Kiểu | máy đùn ống |
| Chế độ cho ăn | Nhiều nguồn cấp dữ liệu |
| Vít | Vít đơn |
| Tự động hóa | Tự động |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Chiều kính ống | 110-1680mm |
| Nhân công | 2-3person |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Màu sắc | Thuế |
| Thông số kỹ thuật | 110-2000mm |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Tự động hóa | tự động |
| Mô hình NO. | 110-2200mm |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Điều kiện | Mới |
| Thông số kỹ thuật | 110-2200 |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| vi tính hóa | vi tính hóa |
| Điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |