| Phạm vi đường kính ống | 20mm-1200mm |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| Máy đùn chính | 90 |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
| thiết bị cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| Phạm vi ống | 960-1680mm |
|---|---|
| Màu ống áo khoác | đen hoặc vàng |
| Số vít | Vít đơn |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống tiền cách nhiệt |
| Application | for Producing Pre-Insulated Pipe Jacket |
|---|---|
| Pipe Diameter | From 12mm-2000mm |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Phương pháp cắt | cắt hành tinh |
| Số vít | vít đơn |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | 200-3000mm hình tường rỗng hdpe đường ống có cấu trúc ống hình tường có cấu trúc |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| danh mục sản phẩm | Dòng sản xuất ống cách điện trước |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Đường ống |
| Tự động hóa | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Phạm vi đường kính | 110-2000mm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu thô | Thể dục |
| Điều trị bề mặt | Xử lý nitrid, độ sâu: 0,3 ~ 0,6mm |
| Đường ống | Trước khi bị bệnh |
| vật liệu ống | HDPE/Thép |
|---|---|
| Tiêu thụ nước làm mát | 10m3/giờ |
| Phạm vi đường kính ống | 50mm-200mm |
| Tổng công suất | 200KW |
| Mô hình | ABC-123 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | HSD-Jacket |
| Đinh ốc | Vít đơn |
| Màu sắc | đen hoặc vàng |
| chi tiết đóng gói | Gói Stardard |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Qingdao Huashida |
| thời gian bảo hành | 12 tháng |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Tải container, vận tải đường biển |
| Trademark | HUASHIDA |
|---|---|
| Condition | New |
| HDPE | 600kg/H |
| Material | PP/PE |
| Max Speed | 6m/Min,1.2m/Min |