| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phong cách | cầm tay |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| Mã Hs | 846880000 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Dịch vụ hậu mãi | Đào tạo cài đặt |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại sản phẩm | PE BAN |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
| Số vít | Vít đơn |
| Loại xử lý | Phun ra |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| lớp tự động | Tự động |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Dựa trên độ dày băng | 0,2-1mm |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |