| Công suất | 1000-2000 mét mỗi ngày |
|---|---|
| phạm vi giảm | 159mm |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE, keo, PE) |
| Vật liệu | Thép |
| Tốc độ sản xuất | 3-12m/phút |
| Lớp phủ | 3 lớp (FBE+Dính+Polyethylene) |
|---|---|
| Phương pháp sưởi | nhiệt cảm ứng |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Vật liệu kết dính | nhựa epoxy |
| Công suất sản xuất | 1000-1500 mét mỗi giờ |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Chiều kính của thanh | 1.75mm-4,0mm |
|---|---|
| Mô hình đùn | Máy đùn vít đơn |
| Bộ chuyển đổi tần số | ABB |
| Năng lực sản xuất | 20kg/giờ |
| Mã HS | 8477209000 |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Loại | máy đùn tay |
| Mã Hs | 8468800000 |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điện áp | 220V 50Hz |
|---|---|
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | PP/PE/PVC |
| chi tiết đóng gói | 570*500*160mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Thông số kỹ thuật | 570*500*160mm |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Trọng lượng | 4.8Kg |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |