| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Chiều rộng | 3000mm |
| Computerization | Computerized |
| Condition | New |
| Kết cấu | Nằm ngang |
|---|---|
| Nhịp | Dây chuyền sản xuất dòng chảy |
| Loại truyền động | Linh hoạt |
| Đặc điểm kỹ thuật | 65*4*3.5m, 80*4*3.5m |
| Dung tích | 250 M3/Ngày |
| Phạm vi đường kính ống | DN50-DN1600mm |
|---|---|
| Phạm vi độ dày lớp phủ | 1,5mm-4,5mm |
| Tổng chiều dài | 80m |
| Ứng dụng | Đường ống dẫn dầu khí |
| Tốc độ sản xuất | 2-12m/phút |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| Dòng điện | AC |
| Độ dày phim | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng | lên tới 8000mm |
| Tính năng | Sức mạnh và độ dẻo dai cao |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |