| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 chiếc/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tháng |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Huashida |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Nguồn hàn AC | AC |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Loại lớp phủ điện cực | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
|---|---|
| Ứng dụng | Thợ hàn cầm tay |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Chiều kính | 4.0mm |
|---|---|
| Chiều dài | 400-500mm |
| Chiều dài mở rộng | 10-20mm |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Màu sắc | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 10-20 kg /cuộn |
| Loại lõi hàn | Nhựa |
| chi tiết đóng gói | Mandrel và thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Phạm vi đường kính ống | Φ60mm-Φ1420mm |
|---|---|
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Lớp phủ | 3 lớp |
| Vật liệu | Thép |
| dòng sản phẩm | 3LPE-PP-3 |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PP/PE/PVC |
| Gói vận chuyển | Hộp hợp kim |
| Sức mạnh | Điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp hợp kim |
| Vật liệu | PE, PP, PVC, v.v. |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 2 mm đến 5 mm |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Xanh, Vàng và hơn thế nữa |
| tính năng sản phẩm | Kháng axit |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Đường kính cuộn thức ăn | 120MM |
|---|---|
| Tốc độ tối đa của vít | 4-40r/phút |
| Sức mạnh động cơ | 90kw |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |