| Lớp phủ | bột FBE |
|---|---|
| nổ mìn | > 2,5A |
| Độ dày PE | 2-3mm |
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Mô hình NO. | hj-30b |
|---|---|
| Phạm vi tần số | Tần số thấp |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Vật liệu | Que hàn HDPE |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Brand | Huashida |
|---|---|
| After-sales service | Installation and Training |
| Warranty period | 12 months |
| Condition | New |
| Automation | Automatic |
| Nhựa chế biến | PE/PP |
|---|---|
| chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Đinh ốc | vít đơn |
| Cấu trúc kênh trục vít | Vít sâu |
| Tự động hóa | Tự động |
| Sức mạnh của máy ép | 1100w |
|---|---|
| Tốc độ điện cực hàn | Đường kính 3.0 mm-4.0 mm |
| Phong cách | Đèn cầm tay |
| Kiểm soát | Tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |