| Độ dày phim | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng | lên tới 8000mm |
| Tính năng | Sức mạnh và độ dẻo dai cao |
| Cấu trúc lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| không thấm nước | không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
| Loại và kích thước | bằng cách cuộn hoặc cắt miếng theo yêu cầu của khách hàng |
| Chất kết dính | EVA |
| Cách sử dụng | Lớp phủ chung hiện trường |
|---|---|
| không thấm nước | không thấm nước |
| Vật liệu cơ bản | Thể dục |
| Chất kết dính | EVA |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
|---|---|
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Ứng dụng | Sản xuất vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| Đặc điểm | hiệu quả cao, tiết kiệm năng lượng |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Điện áp | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
| Vật liệu thô | Cao su tự nhiên, cao su tổng hợp, cao su tái chế, v.v. |
| Đường kính cuộn thức ăn | 145MM |
| Sức mạnh động cơ | 132kW |
| Phương pháp sưởi | Nhiệt điện |
|---|---|
| đường kính trục vít | 90mm |
| Phạm vi chiều rộng | 100-1000mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Động cơ chính | Metabo Đức |
|---|---|
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Tính cách | Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ |
| SỬ DỤNG | Hàn tay sử dụng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |