| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| SỬ DỤNG | Chống ăn mòn & sửa chữa |
|---|---|
| Loại sản phẩm | bảng thể dục |
| Chiều rộng tay áo | 1000mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Loại sản phẩm | Bảng PVC /PE /PP /ABS /PP /PS |
|---|---|
| Lớp bảng | Tờ đơn và đa lớp |
| Độ dày sản phẩm | 0,1-30mm |
| Tình trạng | Mới |
| Chiều rộng sản phẩm | Tối đa 3000mm |
| hệ thống trung chuyển | Máy hút chân không |
|---|---|
| đóng gói | trường hợp bằng gỗ và pallet |
| Phạm vi ống | 110-2000mm |
| Thiết bị kéo | Máy kéo từ 4 đến 12 hàm |
| thiết bị cắt | MÁY CẮT HÀNH TINH |
| Sức chống cắt | ≥120 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935-0,96 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 20 Mpa |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | 350% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Sức chống cắt | ≥110 N/cm |
|---|---|
| Độ bền kéo | 30 Mpa |
| Điểm nổi bật | Các khớp ống trước cách điện |
| chi tiết đóng gói | 6000 chiếc / ngày |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm |