| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Hệ thống tham gia | Sự xen kẽ đầy đủ |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Chiều rộng | 650 |
| Độ dày ((mm) | 0,18-1,5 |
| Hạt giống/phút) | 1-25 |
| Lượng sản xuất (kg/h) | 80-320 |
| Lớp bảng | đĩa đơn |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
| Độ dày lớp phủ | 0,1-0,5mm |
| Dựa trên băng tối đa. Chiều rộng | 1000mm |
| Chiều dài sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí / nước |
| Công suất | 100kg/h - 1000kg/h |
| Vật liệu | PE/PP |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
| Màu sản phẩm | Tùy chỉnh |
|---|---|
| chiều rộng tấm | 1000-2000mm |
| chứng nhận sản phẩm | ISO 9001 |
| Phương pháp cắt | Cắt con lăn |
| Vật liệu | PE, PP |
| Total Length | About 110m |
|---|---|
| Coating | Spray Winding |
| Medium Temperature | ≤120°C (incidental Peak Value <140°C) |
| Turkkey Project | Provided |
| Operating System | Touch Screen |
| Coating Thickness | 50-100mm |
|---|---|
| Cyclone Dust Collector | 1m |
| Voltage | 220V/380V |
| Compressed Air | 6 M3/min >0.5MPa |
| Working Speed | 1-10 Meters Per Minute |
| Sức chống cắt | ≥100 N/cm |
|---|---|
| Mật độ riêng | 0,935 vòng/cm3 |
| độ bền kéo | 35MPa |
| Độ giãn dài khi đứt | 360% |
| Thời gian giao hàng | 10 ngày làm việc |
| Vị trí | Trong nhà |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-30℃ |
| độ ẩm | 15oC,0,15-0,2MPa,0,5m³ / phút |
| lốc xoáy | Ø1000 |
| Đặc điểm kỹ thuật hệ thống truyền tải | Chiều dài 3 m chiều rộng 0,85m |
| độ dày lớp phủ | 150-800um |
|---|---|
| Vật liệu phủ | bột FBE |
| Mức độ sạch | ≥2,5 |
| Phương pháp sưởi ấm | Hệ thống sưởi tần số trung bình |
| Nguyên vật liệu | Bột Epoxy |