| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| chiều dài ống | 6m-55mm |
| Tiêu chuẩn nổ mìn | Sa2.5 |
| Động cơ | AC hoặc DC |
| Biến tần | ABB, Danfos, Eurotherm |
| máy đùn | Máy đùn trục vít đơn |
|---|---|
| chiều dài ống | 6m-55mm |
| Góc khuỷu tay | 15-90 độ |
| Động cơ | AC hoặc DC |
| Biến tần | ABB, Danfos, Eurotherm |
| Vật liệu | EPDM/NBR/PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tấm bảo vệ điều hòa Cooper, Bảng, Tay cầm, |
| Kết cấu | Nằm ngang |
| Ống | Đường kính trong 12-108mm, độ dày thành 6-30mm |
| Tấm | Chiều rộng 0-2000mm, độ dày 6-50mm |
| loại vật liệu | Ống thép, Bọt Polyurethane, Ống ngoài HDPE |
|---|---|
| Ứng dụng | Huyện sưởi ấm, vận chuyển khí đốt, cấp nước |
| PLC | Siemens |
| Cơ cấu lắp ráp | Máy đùn loại tích hợp |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
|---|---|
| Số vít | Vít đơn |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| HDPE | 600kg/h |
| Mã HS | 39209990 |
| HDPE | 600kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Đặc điểm kỹ thuật | 1000.00cm * 220.00cm * 180.00cm |
| Số | Vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
| Kiểu | Máy đùn tấm |
|---|---|
| Nhựa gia công | Thể dục |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
| Chế độ cho ăn | một nguồn cấp dữ liệu |
| Cấu trúc lắp ráp | Loại công lập riêng biệt |
| Mô hình NO. | 200-600mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP/PE |
| Số vít | vít đơn |
| HDPE | 600kg/giờ |
| Tốc độ tối đa | 6m/phút, 1,2m/phút |
| Loại sản phẩm | Máy ép đùn |
|---|---|
| Chiều rộng | Đạt tới 8000mm |
| chủ yếu là vật liệu | PE, PP, Thú cưng, PVC, EVA, v.v. |
| độ dày | 0,1-3,0mm |
| Ứng dụng | Nhà máy xử lý nước thải |
| Ứng dụng | nhựa, kim loại |
|---|---|
| Kết cấu | Lớp nền PE + Chất kết dính |
| một ứng dụng | Đường ống bảo vệ, chống ăn mòn, sửa chữa |
| Đặc điểm kỹ thuật | 450, 500, 600, 650mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |