| chi tiết đóng gói | Theo đơn đặt hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-90 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 30 BỘ/Năm |
| Nguồn gốc | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất trung bình |
|---|---|
| Phân loại nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Loại phương pháp | Tự động |
| Chiều kính | 57-325MM |
| Phân loại MPa | Đường ống áp suất trung bình |
|---|---|
| Phân loại nhiệt độ | Ống dẫn nhiệt độ cao |
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, DIN |
| Loại kết nối | hàn |
| Hình dạng mặt cắt ngang | Vòng |
| Total Length | 80m |
|---|---|
| Pipe Dia | 48-3200mm |
| Sed Material | FBE powder, binder, polyethylene |
| Product Type | Pipe Production Line |
| Công suất | 1000-2000 mét mỗi ngày |
| Sức mạnh động cơ chính | 37-110KW |
|---|---|
| Khu làm mát | 3-5 |
| Vật liệu | PE/PP |
| Công suất sản xuất | 100-1000kg/giờ |
| Chiều dài sản phẩm | Tùy chỉnh |
| Chiều rộng sản phẩm | 50-300mm |
|---|---|
| Độ dày sản phẩm | 1,5-3mm |
| Độ dày tay áo | 0,5-3mm |
| Chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn |
| vật liệu ống | HDPE, PEX, PERT, v.v. |
|---|---|
| đường kính vít | F75mm |
| Gói vận chuyển | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| phạm vi chiều dài ống | 6m - 12m |
| phương pháp hiệu chuẩn | Máy phun nước và hút bụi làm mát |
| Mô hình | SBJZ-800 |
|---|---|
| Plastic Processed | PE/PP/PS/HIPS/ABS/PVC |
| Mã Hs | 8477209000 |
| Width | 3000mm |
| Tin học hóa | vi tính hóa |
| Lớp bảng | Nhiều lớp |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Tình trạng | Mới |
| Chiều rộng | 800mm-1600mm |
| Mã HS | 8477209000 |
| Máy thông gió | Tốc độ không khí 12K m3, công suất 11Kw |
|---|---|
| Chuẩn bị bề mặt ống | nổ mìn |
| vật liệu phủ | polyetylen |
| Coating Materials | Polyethylene, Adhesive, Epoxy |
| Coating Layers | 3 layers (FBE, adhesive, PE) |