| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt hành tinh không có bụi |
| Số | Vít đơn |
| Máy tính hóa | Máy tính hóa |
| Dịch vụ sau bán hàng | Dịch vụ kỹ thuật miễn phí,giảng dạy cho công nhân |
| Lớp xử lý bề mặt | ≥SA2.5 |
|---|---|
| Đường kính ống | 110-2200mm |
| Dung tích | 160-200kg/giờ |
| Vật liệu đường ống | HDPE |
| Tổng công suất | 200KW |
| Raw Materials | PE80, PE100 |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum |
| Application | Produce Water-Supply Gas-Supply Pressure Pipe |
| Pipe diameter specification | 20-2200mm |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vít | Vít đơn |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Ống nhựa |
| Sử dụng cho | Hệ thống sưởi trung tâm, truyền dầu & khí đốt |
| Phương pháp cắt | Cắt không có chip |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| After-sales Service | After-sales Service |
|---|---|
| Ứng dụng | Sản xuất áo khoác ống cách nhiệt trước |
| Raw Material | PE |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Delivery Time | 60 Days |
| Dịch vụ sau bán hàng | Cài đặt ở nước ngoài, hỗ trợ kỹ thuật miễn phí |
|---|---|
| Phương pháp cắt | Cắt máy bay |
| Loại truyền động | Cứng nhắc |
| Vi tính hóa | Vi tính hóa |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| đóng gói | Phim ảnh |
|---|---|
| nơi | Trong nhà |
| phương pháp hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn chân không |
| Phạm vi đường kính ống | φ20-φ1200mm |
| Sử dụng | Đường ống cấp nước/khí/dầu |
| Thông số kỹ thuật | PE-960 |
|---|---|
| Máy đùn chính | 150 |
| Đường kính ống (mm) | 960 |
| Công suất (kg/h) | 800kg/giờ |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| Vật liệu cách nhiệt | bọt polyurethane |
|---|---|
| Phạm vi đường kính ống | 50mm-200mm |
| Phương pháp cắt | cắt hành tinh |
| Kích thước tổng thể | 25m*5m*3m |
| chi tiết đóng gói | Theo tình hình thực tế |
| After-sales Service | Overseas Installation, Free Technical Supporting |
|---|---|
| Calibration Method | Vacuum and Water Spraying Cooling |
| Cutting Method | Dust-Free Planetary Cutting |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Delivery Time | 60DAYS |